psocvietnam
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

VI DIEU KHIEN KHA TRINH PSOC

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

Chao cac bac admin!

Go down 
2 posters
AuthorMessage
phongtd_3i

Chao cac bac admin! Empty
PostSubject: Chao cac bac admin!   Chao cac bac admin! I_icon_minitimeTue Jul 29, 2008 3:41 pm

Sao trang này chẳng có ai thèm quan tâm thế nhỉ. Chắc nó không đâulại nổi dientuvietnam.net roi. Mọi người đă quen bên kia rôi, nên môi trường mới thế này có vẻ hững hờ quá. Làm sao để trang này có thể mạnh lên được đây? Các bác có kinh nghiệm và khả năng, cho vài bài viết có chất lượng lên đây. Em nghĩ sẽ có nhiều người ghé thăm ngay. Chứ có mỗi mấy bài cũ mèm trên trang nào cũng post rồi th́ làm sao mà đấu nổi người ta cơ chứ. Em thích PSOC, mới t́m hiểu nên em ko biết viết cái ǵ lên đây. Em thấy buồn tẻ quá nên em nói lên suy nghĩ chút chút. Mong các bác bỏ quá cho. Em hy vọng với sự cố gắng của những người yêu PSOC trang web của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh. CHúc các bác thành công! flower
Back to top Go down
Admin
Admin
Admin

Chao cac bac admin! Empty
PostSubject: Thu cao loi va cam on   Chao cac bac admin! I_icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:39 pm

Xin thành thật gửi lời cáo lỗi đến các thành viên v́ chất lượng của diễn đàn chưa đáp ứng được tiêu chí ban đầu của diễn đàn đặt ra. V́ những lư do chủ quan và khách quan mà ban quản trị chưa hoàn thành được trách nhiệm của ḿnh. Rất mong được sự cảm thông của các bạn. Thời gian tới chúng tôi sẽ cố gắng hơn nữa nhằm từng bước nâng cấp diễn đàn ngày càng tố hơn. Rất mong được sự đóng góp và tham gia của các bạn.
Xin chân thành cảm ơn những ư kiến đóng góp rất quư báu và chân thành của bạn phongtd_3i và các bạn thành viên.
Chúng tôi hy vọng bằng tinh thần nhiệt tinh, trách nhiệm và thái độ cầu thị của ban quản trị th́ diễn đàn sẽ ngày càng mang lại nhiều thông tin hữu ích hơn đến những người đam mê vi điều khiển PSoC. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!
Back to top Go down
https://psocvietnam.forumotion.com

Chao cac bac admin!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Nhiet liet chao mung cac ban den voi dien dan psocvietnam.forumotion.com